Trang chủ / Trực Tiếp Bóng Đá / AFC Ajax vs FC Sion lúc 01:00 ngày 28/08/2026
AFC Ajax
VS
FC Sion
Lượt đi 4 - 2
Theo bạn thì trận này tài hay xỉu?
Theo bạn thì trận này đội nào sẽ thắng?
Châu Á
Châu Âu
Tài xỉu
Phạt góc
Chọn nhà cái
Hiệp 1
HT
FT
Châu Á
Hiệp 1
HT
FT
Châu Á
-
-
-
-
-
-
Châu Âu
Hiệp 1
HT
FT
Châu Âu
-
-
-
-
-
-
Tài xỉu
Hiệp 1
HT
FT
Tài xỉu
-
-
-
-
-
-
SỚM
FT
Phạt góc
Hiệp 1
HT
FT
Phạt góc
-
-
-
-
-
-
Phát trực tiếp AFC Ajax vs FC Sion vào lúc 01:00, ngày 28/08/2026
Tường thuật miễn phí trận đấu AFC Ajax vs FC Sion - UEFA Europa Conference
UEFA Europa ConferenceNhà cái uy tín
Bình Luận
Phát sóng miễn phí trực tiếp AFC Ajax - FC Sion hôm nay vào lúc 01:00, ngày 28/08/2026 tại giải đấu UEFA Europa Conference
Tường thuật trực tuyến hôm nay AFC Ajax vs FC Sion cùng đội ngũ bình luận hấp dẫn tại Xoilac TV. Hệ thống acestream, link sopcast AFC Ajax vs FC Sion tốc độ cao.
Giải đáp một số câu hỏi:
Link xem trực tiếp AFC Ajax vs FC Sion được phát sóng ở đâu?
Tường thuật trận AFC Ajax vs FC Sion xem ở đâu?
Đừng lo lắng, Xoilac TV sẽ đáp ứng tất cả các câu hỏi đó của bạn.
Phát sóng bóng đá trực tuyến AFC Ajax vs FC Sion được chúng tôi cập nhật trước thời gian sớm nhất.